image image Policy

นักกีฬา และผู้ฝึกสอน ร่วมการแข่งขันกีฬาซีเกมส์ ครั้งที่ 28



นักกีฬา(ชาย) ร่วมการแข่งขันกีฬาซีเกมส์ ครั้งที่ 28 

1. ประเภท Optimist ชาย

    - ด.ช.สุธน           แย้มพินิจ                      Master Suthon            Yampinid

2.  ประเภท Optimist  ทีม

    - ด.ช.สุธน           แย้มพินิจ                      Master Suthon            Yampinid  (บุคคลเดียวกับ 1)

    - ด.ช.วรวงศ์        ราชรัตนารักษ์                 Master Voravong         Rachrattanaruk

    - ด.ช.ศรัณวงศ์       พูนพัฒน์                     Master Saranwong        Poonpat

3.  ประเภท 420 ชาย

    - นาย ภูวิช          จันทร์ยิ้ม                      Mr.Puvich                  Chanyim

    - นาย สราวุธ        เพชรศิริ                       Mr.Sarawut                Phetsiri

4.  ประเภท 470 ชาย

    - นาย นาวี          ธรรมสุนทร                    Mr.Navee                  Thamsoontorn

    - นาย ธนพงศ์       กมลวัทน์                      Mr.Thanapong            Kamonvat

5.  ประเภท Laser Standard

    - นาย กีรติ          บัวลง                           Mr.Keerati                 Bualong

6.  ประเภท Laser U19  ชาย

    - นาย อภิวัฒน์      ศรีงาม                         Mr.Apiwat                  Sringam

7. ประเภท Laser Standard ทีม

    - นาย กีรติ          บัวลง                           Mr.Keerati                 Bualong  (บุคคลเดียวกับ 5)      

    - จ.อ.ณัฐวุฒิ         แป้นแย้ม                      Mr.Natthawut             Paenyaem

    - นาย พลเทพ       สุขอุดม                        Mr.Pontep                 Sookudom

8.  ประเภท Keel Boat ชาย  Match Racing  และ Fleet Racing

    - พ.จ.อ.วิวัฒน์       พูนพัฒน์                      Mr.Wiwat                      Poonpat

    - พ.จ.อ.อนันต์       ดาวจันทึก                    Mr.Anun                        Daochanterk

    - จ.อ.ทศพล         จอนใจตรง                    Mr.Tossaphon                 Jonjaitrong

9.  นักกีฬาสำรอง

    - นาย ชูศิษฏ์        ปัญจมาลา                    Mr.Chusitt                     Punjamala


นักกีฬา(หญิง) ร่วมการแข่งขันกีฬาซีเกมส์ ครั้งที่ 28

1.  ประเภท Optimist หญิง

    - ด.ญ.กมลชนก      กล้าหาญ                      Miss. Kamonchanok     Klahan

2.  ประเภท Optimist  ทีม

    - ด.ญ.กมลชนก      กล้าหาญ                      Miss Kamonchanok      Klahan  (บุคคลเดียวกับ 1.)

    - ด.ญ.ชนกชนม์      หวังสุข                        Miss Chanokchon        Wangsuk

3.  ประเภท Laser Radial

    - น.ส.กมลวรรณ     จันทร์ยิ้ม                      Miss. Kamolwan          Chanyim

4.  ประเภท 49er FX

    - น.ส.พัทธ์ธีรา       มีอยู่สามเสน                  Miss.Patteera              Meeyousamsen

    - น.ส.นิชาภา        ไหวไว                          Miss.Nichapa              Waiwai

5. ประเภท Laser U 19 หญิง

    - น.ส.กัณพันธุ์       ปชาติกปัญญา                Miss.Kanapan              Pachatikapanya

6. ประเภท Laser Radial  ทีม

    - น.ส.กมลวรรณ     จันทร์ยิ้ม                      Miss. Kamolwan         Chanyim  (บุคคลเดียวกับ 3)     

    - น.ส.วณิชชา        โฉมทองดี                     Miss.Vanicha               Chomtongdee

    - น.ส.ณิชาพร        แป้นเหมือน                  Miss.Nichaporn            Panmuean

7. ประเภท 420 หญิง

    - น.ส.ชนินาถ        พูลศิริคช                      Miss.Chaninat             Poolsirikot

    - น.ส.พิริยาภรณ์    เก่งกล้า                        Miss.Piriyaporn            Kangkla

8.  ประเภท 470 หญิง

    - น.ส.นริสรา        อยู่สวัสดิ์                       Miss.Narisara                  Yu-sawat 

    - น.ส.ปนิดา         สุขสมพร                       Miss.Panida                    Suksomporn

9.  ประเภท Keel Boat หญิง  Match Racing  และ Fleet Racing

    - น.ส.เบญจมาศ     พูนพัฒน์                      Miss.Benjamas                Poonpat

    - น.ส.ยุพา           ทนานง                        Miss.Yupa                      Tananong

    - น.ส.ทราย          ฉิมสวัสดิ์                      Miss.Sai                         Chimsawat

    - น.ส.จงกล          ชาญนารถ                    Miss.Jongkol                  Channart

10.  นักกีฬาสำรอง

    - ด.ญ.แพรวา        เก่งกล้า                       Miss.Praewa                   Kangkla  


ผู้ฝึกสอน ในการแข่งขันกีฬาซีเกมส์ ครั้งที่ 28

    1.  พล.ร.ต.สุนันท์                  มนธาตุผลิน                          ผู้จัดการทีม

         Radm.Sunan                 Monthardpalin                    Team Manager

    2.  น.อ.เกียรติ์ชาย                 นาคสุขไพบูลย์                       Team Official

         Mr.Kiatchai                   Naksukpaiboon                    เจ้าหน้าที่ประจำทีม

    3.  น.ท.พีระ                        สกุลเต็ม                              ผู้ช่วยผู้จัดการทีม

         Mr.Peera                     Sagultem                            Ass.Team Manager

    4.  น.ท.สาธิต                       ศิริแสง                               เจ้าหน้าที่ประจำทีม

         Mr.Sathit                     Sirisang                              Team Official

    5.  น.ต.วีรสิฏฐ์                     พวงนาค                              ผู้ฝึกสอน

         Mr.Veerasit                  Puangnak                           Coach

    6.  ร.อ.ดำรงศักดิ์                   วงศ์ทิม                              ผู้ฝึกสอน

         Mr.Damrongsak             Vongtim                            Coach

    7.  ร.ท.สมเกียรติ                   พูนพัฒน์                            ผู้ฝึกสอน

         Mr.Somkiat                  Poonpat                            Coach

    8.  พ.จ.อ.มานัส                    โพธิ์ทอง                             ผู้ฝึกสอน

         Mr.Manat                    Phothong                           Coach

    9.  พ.จ.อ.สุธี                        พูนพัฒน์                            ผู้ฝึกสอน

         Mr.Sutee                     Poonpat                            Coach

    10. จ.อ.กิติพงศ์                     ขำบาง                              ผู้ฝึกสอน

         Mr.Kitipong                  Khambang                         Coach




ผู้บันทึก admin

Contents of this div appear in fancybox



Contents of this div appear in fancybox